About

About
Hii ni tovuti ya kitanzania inayoendeshea shughuli zake nchini Tanzania chini ya usimamizi wa NGOMBOZI MEDIA COMPANY . Tovuti hii inakupa fursa ya kujua na kupakua nyimbo mpya na za zamani za Bongo flava, India, pamoja na Filamu . Yapo mengi kuhusu burudani kwa ujumla utakapotembelea www.ngombozi.com . Haiishii hapo tovuti hii kadri siku zinavyozidi kusonga mbele ndio inazidi kuboresha huduma zake na kuzisogeza karibu. Imani ya wengi inawapelekea kuamini kuwa umakini unaoonyesha hivi sasa na timu ya usimamizi wa tovuti hii utaifanya izidi kuwa maarufu huku ikisogeza huduma karibu na wateja hasa wapenda burudani ya muziki wanaopendelea sana matumizi ya mtandao. Kwa ufupi kabisa hiyo ndiyo Ngombozi media Tovuti ya muziki inayoendeshea huduma zake nchini Tanzania.

TINGISHA KITAA NA JITI,SHINDA MAMILIONI KWA DAU DOGO LA KUANZIA SHILINGI 100 TU,MALIPO FASTA KAMA UPEPO

TINGISHA KITAA NA JITI|SHINDA MAMILIONI | KWA DAU DOGO LA KUANZIA SHILINGI 100 TU | MALIPO FASTA KAMA UPEPO
Share it:


Niaje mwana? hauna 100 hapo?

Siyo mara moja unapopigwa mzinga na unataka kuonyesha hauna hela, msisitizo huwa unatoka na 

mwanangu sina hata miaaaaaa!

Hiyo kauli imeshazoeleka kitaani na imekuwa ikitumika kwa lengo la kutumia udogo i wa shilingi 100 ili 

mpigwa mzinga aaminike machoni mwa aliyemuomba hela kwamba hana pesa. Umenipata Eh? Hivyo 

ndivyo tunavyoishi kitaa.

JITI hata nyumbani huwa na chimbo lake maalum mara nyingi usipolifuma uvunguni, basi limeponea 

chupu chupu kufuliwa kwenye nguo.

Wakati unapiga povu, Dah! ndiyo unalishtukia JITI hili hapa.

Tofauti ya mchezo imeletwa na BETIKA! Siku hizi Shilingi 100 siyo ndogo, INATOSHA BWANAA!! Mia sasa 

ina thamani na Inatosha kabisa kukufanya ushinde mpaka Shilingi 30,000,000 utingishe kitaa na watu 

wako wa nguvu.

Rahisi sana cha kufanya we Tembelea www.betika.co.tz Jisajili na uanze kubetika katika ligi mbali mbali 

ulimwenguni alafu kizuri zaidi unapojisajili unalamba 1,000 na ukabetika ODDS KUBWA na dau dogo la 

kuanzia SHILINGI 100 tuuuu! Unaachaje mtelezo huu ukupite? TWENDE KIBINGWA.

Share it:

Promo

Post A Comment:

0 comments: