About

About
Hii ni tovuti ya kitanzania inayoendeshea shughuli zake nchini Tanzania chini ya usimamizi wa NGOMBOZI MEDIA COMPANY . Tovuti hii inakupa fursa ya kujua na kupakua nyimbo mpya na za zamani za Bongo flava, India, pamoja na Filamu . Yapo mengi kuhusu burudani kwa ujumla utakapotembelea www.ngombozi.com . Haiishii hapo tovuti hii kadri siku zinavyozidi kusonga mbele ndio inazidi kuboresha huduma zake na kuzisogeza karibu. Imani ya wengi inawapelekea kuamini kuwa umakini unaoonyesha hivi sasa na timu ya usimamizi wa tovuti hii utaifanya izidi kuwa maarufu huku ikisogeza huduma karibu na wateja hasa wapenda burudani ya muziki wanaopendelea sana matumizi ya mtandao. Kwa ufupi kabisa hiyo ndiyo Ngombozi media Tovuti ya muziki inayoendeshea huduma zake nchini Tanzania.

Watiwa Mbaroni baada ya kumuibia Mwanamama Simu pamoja na fedha

Share it:
Vijana wawili mkoani Mbeya wanashikiliwa na uongozi wa mtaa wa Ndola Mbalizi Mbeya baada ya kumuibia mama mmoja mkazi wa Mbalizi simu pamoja fedha.Majina ya waharifu hao yamehifadhiwa huku mama aliyeibiwa amekiri kuwa vijana hao walimuibia Simu pamoja na Fedha takribani 35000 za kitanzania nyumbani kwake.


Matukio kama haya yamekua yakiendelea kutokea mkoani Mbeya ambapo mapema jana October 2 kijana mmoja jina lake limehifadhiwa amenusurika kifo kutoka kwa wananchi baada ya kukutwa na kuku ambao inasemekana ni wa wizi.


Kwa habari na matukio kama haya hakikisha unakaa nasi kupitia mitandao yetu ya kijamii NGOMBOZI MEDIA
Share it:

NgomboziMediaUPDATES

Post A Comment:

0 comments: